Keɓance Factory Amfani Juya hannu Dogon Canja wurin
Tsarin tuƙi na lantarki yawanci yana haɗa da injin lantarki, fakitin baturi da watsawa. Motar lantarki tana ɗaukar injin DC ko injin AC tare da babban gudu da ƙarfin fitarwa. Ana amfani da fakitin baturi azaman tushen makamashi. Nau'o'in gama gari sun haɗa da baturan gubar-acid da baturan lithium, da sauransu, waɗanda ake caje su ta hanyar caja don samar da ƙarfin da ake buƙata don motar. Watsawa yana canza saurin motar canja wuri ta hanyar sarrafa saurin motar
Tsarin sarrafawa shine cibiyar gabaɗayan tsarin motar motar lantarki, alhakin karɓar umarnin mai aiki da watsa sigina masu dacewa zuwa tsarin tuƙi na lantarki don cimma gaba, baya, juyawa da sauran motsi. Mai sarrafawa, firikwensin firikwensin da tsarin birki sune manyan abubuwan da ke cikin tsarin sarrafawa. Ana amfani da tsarin birki don sarrafa tsayawa da birki na motar canja wurin lantarki. Yawancin lokaci ana amfani da tsarin birki na lantarki ko na'ura mai aiki da karfin ruwa don tabbatar da cewa za a iya dakatar da motsi na motar canja wuri da sauri a cikin gaggawa.
A cikin samar da masana'antu, ana ba da hankali sosai ga ingantattun hanyoyin samar da inganci da ayyuka masu inganci, kuma wannan samfurin, motar jigilar wutar lantarki ta musamman don murɗa tanderu, babu shakka yana ɗaya daga cikin mahimman kayan aikin don cimma wannan burin. Zai iya taimaka wa ma'aikata cikin sauƙin ɗaukar manyan abubuwa, don haka inganta ingantaccen samarwa. A lokaci guda, ƙirar hannun juyewa na sama shine don sauƙaƙe cirewa daga cikinno mota mai ƙarfi da kuma rage ƙarfin aiki na ma'aikata. Wannan ba kawai zai iya inganta ingantaccen aikin ma'aikata ba.
A takaice, ƙirar motar canja wurin lantarki ta jirgin ƙasa ta musamman don murƙushe murhun wuta da kuma hannun juyewa na sama yana da matuƙar mahimmanci ga samar da masana'antu. Ba wai kawai inganta ingantaccen aiki ba, har ma suna rage ƙarfin aiki na ma'aikata. Sabili da haka, babban aikace-aikacen wannan kayan aiki yana da mashahuri sosai kuma ya taka muhimmiyar rawa wajen inganta ingantaccen samar da masana'antu da haƙƙin ma'aikata.