A cikin wannan lokacin bazara, BEFANBY ta ɗauki sabbin abokan aiki sama da 20 masu kuzari. Domin kafa kyakkyawar sadarwa, yarda da juna, hadin kai da hadin kai a tsakanin sabbin ma'aikata, bunkasa fahimtar aiki tare da ruhin fada, da nuna salon sabbin ma'aikatan BEFANBY. Manajojin sashen BEFANBY suna jagorantar sabbin ma'aikata ta hanyar shirin wayar da kai na kwanaki biyu.
Tsarin horo
Kafin a fara ajin, ta hanyar jerin ayyuka na jin daɗi, shingen da ke tsakanin mutane ya karye, an kafa tushen amincewa da juna, kuma an samar da yanayi na ƙungiya. Ta hanyar ayyuka guda huɗu irin su "Breaking The Ice", "High-Altitude Broken Bridge", "Trust Back Fall", da "Crazy Market", wannan haɓaka horo ya bayyana gaskiya mai zurfi da zurfi, yana barin kowa ya dawo da abubuwan da ke cikin rayuwa. lokaci ya lalace amma suna da daraja sosai: so, sha'awa da kuzari. Wannan yana sa mu ƙara sani cewa a gaskiya, kowannenmu yana da ƙarfi sosai.
Horon girbi
A wannan lokacin, a ƙarƙashin aiki mai tsanani da matsa lamba, kusa da yanayi, jin koren duwatsu da koguna, domin dukan jiki ya huta. Ta hanyar tsarawa, nuni, da haɗin kai na ƙungiyar, kowa ya ƙarfafa fahimtar su da basirar sadarwa, kuma ya inganta ruhun ƙirƙirar ƙungiya mai kyau. Abokan aiki sun koya a cikin ayyukan motsa jiki kuma sun canza a cikin ƙwarewar koyo. Sun amfana sosai kuma sun sami ƙarin fahimtar rayuwa. Bayan samun farin ciki na nasarar da aka samu ta hanyar sadaukarwa, haɗin gwiwa, da ƙarfin hali, kowa yana jin ainihin "alhaki, haɗin kai, da amincewa da kai", da kuma nauyin da suke da shi a matsayin memba na tawagar.
BEFANBY yana da damar samar da kayan aiki na shekara-shekara fiye da kayan aiki na 1,500, kuma yana iya tsara kayan aiki daban-daban da mafita, tare da ɗaukar nauyin har zuwa ton 1,500. Tare da fiye da shekaru 20 na gwaninta a cikin zane na motocin canja wurin lantarki. Babban samfuran sun haɗa da jerin fiye da goma kamar AGV (heavy duty), RGV, motocin canja wuri na dogo, motocin canja wuri mara waƙa da na'urorin lantarki. Duk ma'aikatan BEFANBY suna hidima ga abokan ciniki da zuciya ɗaya.
Lokacin aikawa: Afrilu-27-2023